Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ giáo viên nhân viên là một trong những nội dung quan trọng của trường mầm non Đức Long, giúp giáo viên nhân viên, nhà trường nắm được tình trạng sức khỏe, phát hiện sớm những nguy cơ mắc bệnh để có kế hoạch chăm sóc sức khỏe cho giáo viên một cách hiệu quả.
Ngày 15/04/2023, Công đoàn phối hợp nhà trường tổ chức khám sức khỏe cho cán bộ giáo viên nhân viên khám tại Phòng khám Hồng Hoàng
Việc khám sức khỏe định kỳ không những phát hiện sớm các trường hợp mặc bệnh mà còn có sự điều trị kịp thời tránh những hậu quả về sau, tới phòng khám các giáo viên được siêu âm, thử máu, đo huyết áp......
Thời gian làm việc một buổi sáng với tinh thần làm việc của nhân viên y, bác sĩ niềm nở ân cần và trách nhiệm tại Phòng Khám Hồng Hoàng đã phần nào tạo niềm tin cho giáo viên và nhân dân. Chúc các y bác sĩ tại bệnh viên luôn khỏe mạnh và công tác tốt
Sau đây là một số hình ảnh ghi lại được:
![336767939 769419207885728 2187918651094320360 n](/uploads/news/2023_04/336767939_769419207885728_2187918651094320360_n.jpg)
Bác sĩ đang lấy mẫu máu xét nghiệm của nhân viên Trần Thị Hoa Mai
![336534925 762947971979757 8918168871635541813 n](/uploads/news/2023_04/336534925_762947971979757_8918168871635541813_n.jpg)
Hình ảnh Cán bộ , giáo viên nhân viên nhà trường trước khi vào khám
![336689291 258000093283880 6765487558354865647 n](/uploads/news/2023_04/336689291_258000093283880_6765487558354865647_n.jpg)
Hình ảnh y sĩ đang đo huyết áp cho giáo viên Nguyễn Thị Huyền Trang
![336527478 1006674630318200 6827417391761822952 n](/uploads/news/2023_04/336527478_1006674630318200_6827417391761822952_n.jpg)
Hình ảnh các Cán bộ, giáo viên, nhân viên nhà trường chụp ảnh lưu niệm tại phòng khám Hồng Hoàng
Đăng ký thành viên